Reftagger (7.x-2.0) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Heading
ta: தலைப்பு

en: Background color
ta: பின்புல நிறம்

en: Color
ta: நிறம்

en: Link color
ta: தொடுப்புகளின் நிறம்
