Registration codes (7.x-1.0-beta2) - en to ta translation catalogue (34 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Action
ta: செயல்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: File
ta: கோப்பு

en: Tag
ta: ஒட்டு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Manage
ta: நிர்வகிக்கவும்

en: User
ta: பயனர்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Term ID
ta: சொல் குறியெண்

en: active
ta: செயலில்

en: Code
ta: நிரல்

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Delete rule
ta: விதிமுறையை அழி

en: Your settings have been saved.
ta: உங்கள் அமைவுகள் சேமிக்கப்பட்டன.

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Edit rule
ta: விதிமுறையை மாற்று

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது
