Registration codes (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (19 entries)

en: Body
fil: Nilalaman

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Groups
fil: Mga grupo

en: List
fil: Listahan

en: Subject
fil: Paksa

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Taxonomy
fil: Taksonomiya

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Import
fil: Angkatin

en: Created
fil: Inilikha

en: Active
fil: Aktibo

en: Roles
fil: Mga papel

en: Published
fil: Inilathala

en: active
fil: aktibo

en: Add rule
fil: Mag-dagdag ng tuntunin
