Registration codes (7.x-1.3) - en to gu translation catalogue (27 entries)

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Submit
gu: રજૂ કરો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Groups
gu: જૂથો

en: List
gu: સૂચિ

en: Subject
gu: વિષય

en: Actions
gu: ક્રિયાઓ

en: Remove
gu: લોપ

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: Action
gu: ક્રિયા

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: Name
gu: નામ

en: Import
gu: આયાત

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: Create
gu: બનાવો

en: Active
gu: સક્રિય

en: Roles
gu: હોદ્દાઓ

en: Published
gu: પ્રકાશિત

en: Vocabulary
gu: શબ્દભંડોળ

en: active
gu: સક્રિય

en: Role
gu: હોદો

en: Add rule
gu: નિયમ ઉમેરો

en: Delete rule
gu: નિયમ કાઢી નાખો

en: Your settings have been saved.
gu: તમારા સુયોજનો સંગ્રહવામાં આવ્યા છે

en: Uses
gu: ઉપયોગો
