Register (7.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: user
ta: பயனர்

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: edit
ta: மாற்று

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Create new account
ta: புதிய கணக்கை உருவாக்கு

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: Error saving user account.
ta: பயனர் கணக்கினைச் சேமிப்பதில் பிழை

en: Created a new user account for <a href="@url">%name</a>. No e-mail has been sent.
ta: <a href="@url">%name</a> என்று புதிய பயனர் கணக்கு உருவாக்கப்பட்டது. மின்னஞ்சல் எதுவும் அனுப்பப்படவில்லை.

en: Registration successful. You are now logged in.
ta: பதிவு வெற்றிகரமாக நடந்துள்ளது. தாங்கள் இப்போது தளத்தினுள் நுழையலாம்.

en: New user: %name (%email).
ta: புதிய பயனர்: %name (%email).

en: A welcome message with further instructions has been sent to your e-mail address.
ta: வரவேற்பு தகவல் மற்றும் மேலதிக தகவல்கள் தங்கள் மின்னஞ்சல் முகவரிக்கு அனுப்பப்பட்டது.
