register with stripe (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Other
ta: மற்றவை

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: Registration successful. You are now logged in.
ta: பதிவு வெற்றிகரமாக நடந்துள்ளது. தாங்கள் இப்போது தளத்தினுள் நுழையலாம்.
