Renderable elements (7.x-1.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Register
fil: Magrehistro

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Group
fil: Grupo

en: Confirm
fil: Kumpirmahin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Save
fil: Pangalagaan
