Relation (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Edit
ta: மாற்று

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: View
ta: பார்

en: Revision ID
ta: பதிப்பு குறியெண்

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Source
ta: மூலம்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Date created
ta: தேதி உருவாக்கப்பட்டது

en: @type: deleted %title.
ta: @type:  %title நீக்கப்பட்டது.

en: Any
ta: ஏதும்

en: @type %title has been deleted.
ta: @type %title அழிக்கப்பட்டது.

en: Date changed
ta: தேதி மாற்றப்பட்டது
