Relation (7.x-1.0-beta3) - en to fil translation catalogue (19 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: List
fil: Listahan

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Advanced options
fil: Mga abansadong pagpipilian

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Import
fil: Angkatin

en: Export
fil: Luwasin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: View
fil: Tingnan

en: Anonymous
fil: Hindi kilala
