Relation (7.x-1.0-rc6) - en to vi translation catalogue (48 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: delete
vi: xoá

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: List
vi: Danh sách

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Advanced options
vi: Tùy chọn nâng cao

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Link
vi: Liên kết

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Import
vi: Nhập vào

en: Export
vi: Xuất

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: View
vi: Xem

en: User
vi: Người dùng

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Revision ID
vi: ID bản hiệu đính

en: Filter
vi: Lọc

en: Field name
vi: Tên trường

en: Fields
vi: Các trường

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Clear
vi: Dọn dẹp

en: Source
vi: Nguồn

en: Date created
vi: Ngày tạo

en: @type: deleted %title.
vi: @type: đã xóa %title.

en: Export data
vi: Xuất dữ liệu

en: Show only items where
vi: Chỉ hiển thị các mục có

en: Any
vi: Bất kỳ

en: @type %title has been deleted.
vi: @type %title đã được xóa.

en: Relations
vi: Quan hệ

en: export
vi: xuất ra

en: Infinite
vi: Vô hạn

en: Migration
vi: Nâng cấp

en: Delete link
vi: Xóa liên kết

en: Edit link
vi: Sửa liên kết

en: manage fields
vi: quản lý trường

en: Unique
vi: Không trùng lặp

en: Edit URL
vi: Chỉnh sửa URL

en: Date changed
vi: Ngày đã được thay đổi.
