Relation (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: நீக்குக

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Advanced options
ta: உயர்தர தெரிவுகள்

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: View
ta: நோக்குக

en: User
ta: பயனாளர்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Anonymous
ta: பெயரிலி
