Remote content user interface (7.x-1.1) - en to cy translation catalogue (7 entries)

en: Content types
cy: Mathau cynnwys

en: Block
cy: Bloc

en: Page
cy: Tudalen

en: Other
cy: Arall

en: Display the view as a page, with a URL and menu links.
cy: Dangos y gwelediad fel tudalen, gyda URL a dolenni dewislen.

en: Display the view as a block.
cy: Dangos y gwelediad fel bloc.

en: Attachments added to other displays to achieve multiple views in the same view.
cy: Atodiadau wedi ei ychwanegu ar arddangosiadau eraill i gael gwelediadau lluosog yn yr un gwelediad.
