Remote Entity API (7.x-1.0-beta2) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Maximum length
ta: அதிகபட்ச நீளம்

en: Created date
ta: உருவாக்கப்பட்டது தேதி

en: Size of textfield
ta: உரை புலத்தின் அளவு

en: Deleted
ta: நீக்கப்பட்டது

en: Text field
ta: உரை புலம்

en: Content ID
ta: உள்ளடக்க குறியெண்

en: Changed date
ta: தேதி மாற்றம்
