Remove Duplicates (7.x-1.3) - en to cy translation catalogue (10 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: updated
cy: wedi ei ddiweddaru

en: Content management
cy: Rheolaeth cynnwys

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: published
cy: wedi ei gyhoeddi

en: or
cy: neu

en: Results
cy: Canlyniadau
