Renderkit (7.x-1.5) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Field
ta: புலம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Separator
ta: பிரிப்பான்

en: Inline
ta: ஒரேவரியில்

en: Original image
ta: அசல் படம்

en: List type
ta: பட்டியல் வகை

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Show
ta: காட்டு

en: List items
ta: உருப்புகளை பட்டியலிடுக

en: Above
ta: மேலே

en: @user's picture
ta: @user's படம்
