Renderkit (7.x-1.7) - en to vi translation catalogue (18 entries)

en: Field
vi: Trường

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: Separator
vi: Kí tự ngăn cách

en: Inline
vi: Trên cùng dòng

en: Original image
vi: Hình ảnh gốc

en: List type
vi: Kiểu danh sách

en: Hidden
vi: Ẩn

en: Show
vi: Hiện

en: Date field
vi: Trường dữ liệu ngày tháng

en: List items
vi: Liệt kê mục liên kết

en: Above
vi: Bên trên

en: Tag name
vi: Tên thẻ

en: @user's picture
vi: Ảnh của @user

en: Element
vi: Phần tử

en: Invalid
vi: Không hợp lệ

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: Label display
vi: Hiện nhãn
