Reply (7.x-2.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (40 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Replies
vi: Phản hồi

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Enabled
vi: Bật

en: view
vi: xem

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Parent
vi: Cấp trên

en: Name
vi: Tên

en: Default
vi: Mặc định

en: Access
vi: Truy cập

en: View
vi: Xem

en: Display
vi: Hiển thị

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Filter
vi: Lọc

en: Load
vi: Nạp

en: Allow
vi: Cho phép

en: Deny
vi: Từ chối

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Full
vi: Đầy đủ

en: published
vi: đã xuất bản

en: any
vi: bất kì

en: not published
vi: chưa xuất bản

en: Permalink
vi: Liên kết cố định

en: Reply
vi: Phản hồi

en: Language neutral
vi: Ngôn ngữ trung lập

en: Delete link
vi: Xóa liên kết

en: Edit link
vi: Sửa liên kết

en: Submitted by !username on !datetime
vi: !username gửi vào !datetime

en: Render
vi: Trình bày

en: Flat list
vi: Danh sách phẳng

en: Threaded list
vi: Danh sách phân cấp

en: Undefined language (@langcode)
vi: Không xác định ngôn ngữ (@langcode)
