Reporting Cloud (7.x-1.3) - en to gu translation catalogue (10 entries)

en: Save configuration
gu: ગોઠવણીઓ ને સંગ્રહો

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Enable
gu: સક્રિય

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: Save
gu: સાચવો

en: Display title
gu: શીર્ષક પ્રદર્શિત કરો

en: Mapping
gu: મેપિંગ

en: Entity type
gu: એન્ટિટી પ્રકાર
