Reservation (7.x-1.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (17 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Type
fil: Uri

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Date
fil: Petsa

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Message
fil: Mensahe

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Update
fil: Gawing bago

en: Updated
fil: Nabago

en: Update options
fil: Mga pagpipilian sa pagbabago

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: None.
fil: Wala.
