Reservation (7.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Cancel
ta: விலகு

en: Date
ta: தேதி

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Message
ta: செய்தி

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: User
ta: பயனர்

en: Update options
ta: புதுப்பித்தல் தெரிவுகள்

en: Operation
ta: செயல்

en: Approved
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட

en: No items selected.
ta: எந்த உருப்படியும் தெரிவு செய்யப்படவில்லை.

en: None.
ta: இல்லை.

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்
