Reservation (7.x-1.0-alpha1) - en to te translation catalogue (16 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Type
te: రకం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Date
te: తేదీ

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Message
te: సందేశం

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Update
te: తాజాకరించు

en: User
te: వాడుకరి

en: Update options
te: ఎంపికలను తాజాకరించు

en: None.
te: ఏమీలేదు.
