Reservations (7.x-2.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (25 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Item
ta: உருப்படி

en: Type
ta: வகை

en: more
ta: மேலும்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: edit
ta: மாற்று

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Defaults
ta: இயல்புநிலைகள்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Save content type
ta: உள்ளடக்க வகையினைச் சேமிக்க

en: Javascript Choice Form
ta: Javascript தெரிவு படிவம்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Resource
ta: வளம்
