Reservations (7.x-2.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (38 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: delete
vi: xoá

en: Status
vi: Trạng thái

en: Operations
vi: Thao tác

en: Item
vi: Mục

en: Type
vi: Kiểu

en: more
vi: thêm

en: Disabled
vi: Tắt

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: edit
vi: sửa

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: Total
vi: Tổng

en: Unknown
vi: Không rõ

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Inactive
vi: Không hoạt động

en: Defaults
vi: Các mặc định

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Replacement patterns
vi: Các mẫu thay thế

en: Permissions
vi: Quyền

en: Denied
vi: Đã từ chối

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Select
vi: Chọn

en: Save content type
vi: Lưu kiểu nội dung

en: Unavailable
vi: Không có sẵn

en: Available
vi: Có sẵn

en: Cancelled
vi: Bị thôi

en: Offset
vi: Độ dịch

en: You do not have any administrative items.
vi: Bạn không có liên kết điều hành nào.

en: Javascript Choice Form
vi: Khung lựa chọn Javascript

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Resource
vi: Tài nguyên

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Accessories
vi: Tiện ích bổ trợ
