Reset node statistics counter (reset_node_counter) (7.x-1.1) - en to cy translation catalogue (24 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: more
cy: mwy

en: Reset
cy: Ailosod

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Vocabulary
cy: Geirfa

en: Defaults
cy: Rhagosodiadau

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: ‹ previous
cy: < blaenorol

en: next ›
cy: nesaf >

en: Apply
cy: Ceisio

en: Publish
cy: Cyhoeddi

en: Unpublish
cy: Heb ei gyhoeddi

en: « first
cy: Cyntaf

en: last »
cy: olaf >>

en: Offset
cy: Ongli

en: Promote to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: Demote from front page
cy: Darostwng o'r dudalen blaen
