Reset node statistics counter (reset_node_counter) (7.x-1.1) - en to fil translation catalogue (16 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: more
fil: marami pa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Updated
fil: Nabago

en: Published
fil: Inilathala

en: System
fil: Sistema

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.
