Responsive Bartik D7 (7.x-1.0-beta1) - en to te translation catalogue (9 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Content
te: సారము

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Help
te: సహాయం

en: Text color
te: పాఠ్యపు రంగు

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Link color
te: లంకె రంగు

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Title and slogan
te: శీర్షిక మరియు నినాదం
