Responsive Bartik D7 (7.x-1.0) - en to cy translation catalogue (15 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Content
cy: Cynnwys

en: Comments
cy: Sylwadau

en: Help
cy: Cymorth

en: Menu
cy: Dewislen

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Text color
cy: Lliw testun

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: Link color
cy: Lliw cyswllt

en: Blue Lagoon (default)
cy: Lagŵn Glas (diofyn)

en: Header top
cy: Pennawd ar y brig

en: Header bottom
cy: Pennawd ar y gwaelod

en: Page top
cy: Brig y dudalen

en: Page bottom
cy: Gwaelod y dudalen
