Responsive blog theme installation profile (7.x-1.0-beta1) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Contact
fil: Pakikipag-ugnay

en: Site slogan
fil: Sawikain ng sityo

en: Block body
fil: Nilalaman ng tipak

en: Save and continue
fil: Pangalagaan at magpatuloy

en: Main menu
fil: Pangunahing menu

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
fil: Gamitin ang mga <em>simpleng pahina</em> para sa iyong mga statik na nilalaman, tulad ng isang 'Tungkol sa amin' na pahina.
