Responsive blog theme installation profile (7.x-1.0-beta2) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Image
ta: படம்

en: Category
ta: பிரிவு

en: Archive
ta: பெட்டகம்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Site slogan
ta: தளத்திற்கான முழக்க வாசகம்

en: Slide
ta: நழுவு

en: Copyright
ta: பதிப்புரிமை

en: About
ta: பற்றி

en: Save and continue
ta: சேமித்து தொடர்க

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்
