Responsive Navigation (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Label
ta: அடையாளம்

en: True
ta: சரி

en: False
ta: தவறு

en: Before
ta: முன்

en: After
ta: பிறகு

en: Not installed
ta: நிறுவப்படவில்லை

en: Block name
ta: தொகுதி பெயர்

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: Menu settings
ta: பட்டி அமைவுகள்
