REST Auth (7.x-1.2) - en to te translation catalogue (5 entries)

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: General settings
te: సాధారణ అమరికలు

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Roles
te: పాత్రలు
