Open Restaurant (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (33 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Images
fil: Mga larawan

en: Status
fil: Kalagayan

en: Content
fil: Nilalaman

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: Message
fil: Mensahe

en: Name
fil: Pangalan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Modules
fil: Mga modulo

en: Picture
fil: Larawan

en: Configure
fil: Ayusin

en: Contact
fil: Pakikipag-ugnay

en: Expanded
fil: Pinalawak

en: Site name
fil: Pangalan ng sityo

en: Site slogan
fil: Sawikain ng sityo

en: active
fil: aktibo

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: Install
fil: Ilagay

en: Add menu
fil: Magdagdag nang menu

en: Standard
fil: Karaniwan

en: Featured
fil: Itinatampok

en: Account
fil: Akawnt

en: Dashboard
fil: Dashbord

en: Main menu
fil: Pangunahing menu

en: Installed %module module.
fil: Nainstala na ang modulong %module.
