Open Restaurant (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (68 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Slideshow
vi: Trình chiếu ảnh

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Images
vi: Hình ảnh

en: Status
vi: Trạng thái

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Content
vi: Nội dung

en: Description
vi: Mô tả

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Documentation
vi: Tài liệu

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: Download
vi: Tải về

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Message
vi: Thông điệp

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Name
vi: Tên

en: Default
vi: Mặc định

en: Update
vi: Cập nhật

en: Large
vi: Rộng

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Modules
vi: Mô-đun

en: Event
vi: Sự Kiện

en: Picture
vi: Hình ảnh

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Contact
vi: Liên hệ

en: Expanded
vi: Mở rộng

en: Site name
vi: Tên website

en: Site slogan
vi: Khẩu hiệu của hệ thống

en: Available updates
vi: Các bản cập nhật hiện có

en: Welcome
vi: Chào mừng

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Location
vi: Vị trí

en: Click here
vi: Nhấn vào đây

en: active
vi: hoạt động

en: Price
vi: Giá

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Address
vi: Địa chỉ

en: General
vi: Tổng quát

en: Events
vi: Sự kiện

en: here
vi: ở đây

en: Other
vi: Khác

en: Navigation
vi: Điều hướng

en: Install
vi: Cài đặt

en: Logout
vi: Thoát

en: install
vi: cài đặt

en: Add menu
vi: Thêm trình đơn

en: Features
vi: Tính năng

en: Caption
vi: Đầu đề

en: Completed
vi: Đã hoàn thành

en: Regular
vi: Thông thường

en: Standard
vi: Tiêu chuẩn

en: News
vi: Tin tức

en: You are here
vi: Bạn đang ở đây

en: Grid
vi: Lưới

en: Featured
vi: Tính năng

en: Account
vi: Tài khoản

en: About
vi: Giới thiệu

en: done
vi: hoàn tất

en: Locations
vi: Địa điểm

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp

en: Main menu
vi: Trình đơn chính

en: Installed %module module.
vi: Đã cài đặt module %module

en: Add event
vi: Thêm sự kiện
