Open Restaurant 1.x (7.x-1.1) - en to gu translation catalogue (35 entries)

en: Home
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: Slideshow
gu: સ્લાઇડ શો

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Images
gu: છબીઓ

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Submit
gu: રજૂ કરો

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Description
gu: વર્ણન

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: નહિ

en: Categories
gu: શ્રેણીઓ

en: Date
gu: તારીખ

en: Search
gu: શોધ

en: Message
gu: સંદેશ

en: Link
gu: કડી

en: Name
gu: નામ

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: Large
gu: મોટું

en: Picture
gu: ચિત્ર

en: Configure
gu: ગોઠવણી

en: Email
gu: ઈ-મેઈલ

en: Contact
gu: સંપર્ક

en: Expanded
gu: વિસ્તૃત

en: Site name
gu: સાઈટ ની ઓળખ

en: Available updates
gu: ઉપલબ્ધ અધતનો

en: Location
gu: સ્થાન

en: active
gu: સક્રિય

en: General
gu: સામાન્ય

en: Other
gu: અન્ય

en: Standard
gu: પ્રમાણભૂત

en: Account
gu: ખાતુ

en: About
gu: વિશે

en: done
gu: પૂર્ણ

en: Installed %module module.
gu: %module મોડ્યુલ સ્થાપિત કરવામા આવ્યુ.
