Open Restaurant 1.x (7.x-1.12) - en to ta translation catalogue (57 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Slideshow
ta: வில்லைகாட்சி

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Images
ta: படங்கள்

en: Status
ta: நிலை

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Documentation
ta: ஆவணங்கள்

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: Date
ta: தேதி

en: Search
ta: தேடல்

en: Message
ta: செய்தி

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Name
ta: பெயர்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Large
ta: பெரியது

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Picture
ta: படம்

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Expanded
ta: விரிவாக்கப்பட்டது

en: Site name
ta: தள பெயர்

en: Site slogan
ta: தளத்திற்கான முழக்க வாசகம்

en: Available updates
ta: கிடைக்கும் நிகழ்நிலைகள்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Location
ta: இடம்

en: active
ta: செயலில்

en: General
ta: பொது

en: Other
ta: மற்றவை

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Install
ta: நிறுவுக

en: Logout
ta: வெளியேறு

en: Add menu
ta: வகைப்பட்டியினைச் சேர்க்க

en: Caption
ta: தலைப்பு

en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

en: Standard
ta: தரமானது

en: You are here
ta: நீங்கள் இங்கே

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Grid
ta: கட்டம்

en: Featured
ta: சிறப்பானவை

en: Account
ta: கணக்கு

en: About
ta: பற்றி

en: done
ta: முடிந்தது

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: The installation has encountered an error.
ta: நிறுவுதலில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.

en: Installed %module module.
ta: %module மாட்யூல் நிறுவப்பட்டது.
