Restaurant (7.x-1.12) - en to te translation catalogue (45 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Slideshow
te: స్లైడ్ ప్రదర్శన

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Images
te: బొమ్మలు

en: Status
te: స్థితి

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Content
te: సారము

en: Description
te: వివరణ

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Categories
te: వర్గాలు

en: Date
te: తేదీ

en: Search
te: వెతుకు

en: Message
te: సందేశం

en: Link
te: లింకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Name
te: పేరు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Icon
te: ప్రతీకం

en: Menu
te: మెనూ

en: Picture
te: చిత్రం

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Contact
te: సంప్రదించు

en: Site name
te: సైటు పేరు

en: Site slogan
te: సైటు నినాదం

en: Available updates
te: అందుబాటులో ఉన్న తాజాకరణలు

en: Location
te: ప్రాంతం

en: Click here
te: ఇక్కడ నొక్కండి

en: Address
te: చిరునామా

en: General
te: సాధారణ

en: here
te: ఇక్కడ

en: Other
te: ఇతర

en: Navigation
te: మార్గదర్శిని

en: Install
te: స్థాపించు

en: Logout
te: నిష్క్రమించు

en: Features
te: విశేషాలు

en: You are here
te: మీరు ఇక్కడ ఉన్నారు

en: Account
te: ఖాతా

en: About
te: గురించి

en: done
te: పూర్తయ్యింది

en: The installation has encountered an error.
te: ఈ స్థాపనలో సమస్య తలెత్తింది

en: Installed %module module.
te: %module మాడ్యూలును స్థాపించాం.
