Restaurant Menu (7.x-1.0-rc2) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Images
fil: Mga larawan

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: Add menu
fil: Magdagdag nang menu

en: Featured
fil: Itinatampok
