Restful (7.x-1.0-rc2) - en to cy translation catalogue (9 entries)

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Tags
cy: Tagiau

en: Login
cy: Mewngofnodi

en: Variable
cy: Newidiol

en: User
cy: Defnyddiwr

en: file
cy: ffeil

en: Advanced
cy: Uwch

en: Upload error. Could not move uploaded file %file to destination %destination.
cy: Gwall llwytho i fyny. Nid oedd modd symud ffeil %file oedd wedi ei lawrlwytho i leoliad %destination.
