RESTful (7.x-1.0-rc2) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Articles
ta: கட்டுரைகள்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Login
ta: உள் நுழை

en: Variable
ta: மாறி

en: Label
ta: அடையாளம்

en: User
ta: பயனர்

en: file
ta: கோப்பு

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Cache
ta: பதுக்ககம்

en: Upload error. Could not move uploaded file %file to destination %destination.
ta: பதிவேற்றப் பிழை. பதிவேற்றப்பட்ட %file கோப்பினை %destination செல்லிடத்திற்கு நகர்த்த முடியவில்லை.
