RESTful (7.x-1.10) - en to ml translation catalogue (8 entries)

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Articles
ml: ലേഖനങ്ങൾ

en: Variable
ml: വേരിയബിൾ

en: Label
ml: അടയാളം

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: file
ml: ഫയൽ

en: Upload error. Could not move uploaded file %file to destination %destination.
ml: അപ്‌ലോഡ് പ്രശ്നം. അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യപ്പെട്ട ഫയല്‍ %file ലക്ഷ്യസ്ഥാനത്തേക്ക് %destination മാറ്റാന്‍ സാധിക്കുന്നില്ല.
