RESTful (7.x-2.9) - en to te translation catalogue (5 entries)

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Label
te: లేబుల్

en: file
te: ఫైలు

en: Upload error. Could not move uploaded file %file to destination %destination.
te: ఎక్కింపు లోపం. ఎక్కించిన ఫైలు %file ను గమ్యస్థానం %directory కు తరలించలేకపోయాం.
