Restore (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (19 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Content types
fil: Mga uri ng nilalaman

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Export
fil: Luwasin

en: Back
fil: Bumalik

en: Help
fil: Tulong

en: Roles
fil: Mga papel

en: Filter
fil: Salain

en: Path alias
fil: Palayaw na landas

en: Permissions
fil: Mga pahintulot

en: Blocks
fil: Mga tipak

en: Menus
fil: Mga menu

en: Image styles
fil: Mga istilo ng larawan
