Restore (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Help
ta: உதவி

en: Selected
ta: தெரிவு செய்யப்பட்டது

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Details
ta: விபரங்கள்

en: Menus
ta: பட்டிகள்
