Restore (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (41 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Action
vi: Thao tác

en: Content types
vi: Kiểu nội dung

en: Download
vi: Tải về

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Export
vi: Xuất

en: General settings
vi: Thiết lập chung

en: Back
vi: Trở lại

en: Help
vi: Trợ giúp

en: True
vi: Đúng

en: False
vi: Sai

en: Partial
vi: Một phần

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Date format
vi: Định dạng ngày

en: Selected
vi: Được chọn

en: Roles
vi: Vai trò

en: Filter
vi: Lọc

en: Fields
vi: Các trường

en: Details
vi: Chi tiết

en: General
vi: Tổng quát

en: here
vi: ở đây

en: Rules
vi: Quy tắc

en: Undefined
vi: Không đặt

en: Features
vi: Tính năng

en: Path alias
vi: Đường dẫn giả

en: Permissions
vi: Quyền

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Variables
vi: Các biến

en: Blocks
vi: Khối

en: Menus
vi: Trình đơn

en: Restore
vi: Phục hồi

en: Menu links
vi: Các liên kết trên trình đơn

en: Current value
vi: Giá trị hiện có

en: Contents
vi: Nội dung

en: Image styles
vi: Kiểu dáng ảnh
