Restore (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (32 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Action
ta: செயல்

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Help
ta: உதவி

en: True
ta: சரி

en: False
ta: தவறு

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Date format
ta: தேதி வடிவம்

en: Module
ta: கூடகம்

en: Selected
ta: தெரிவு செய்யப்பட்டது

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: General
ta: பொது

en: Undefined
ta: வரையறுக்கப்படாதது

en: Path alias
ta: மாற்றுப் பாதை

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: Variables
ta: மாறிகள்

en: Blocks
ta: பகுதி

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Image styles
ta: புகைப்பட விதங்கள்
