Restore (7.x-1.0) - en to te translation catalogue (27 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Status
te: స్థితి

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Action
te: చర్య

en: Content types
te: విషయ రకాలు

en: Download
te: దింపుకోలు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: General settings
te: సాధారణ అమరికలు

en: Back
te: వెనక్కి

en: Help
te: సహాయం

en: True
te: సత్యం

en: False
te: అసత్యం

en: Unknown
te: తెలియని

en: Date format
te: తేదీ ఆకృతి

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Filter
te: వడపోయి

en: Details
te: వివరాలు

en: General
te: సాధారణ

en: here
te: ఇక్కడ

en: Features
te: విశేషాలు

en: Permissions
te: అనుమతులు

en: Current value
te: ప్రస్తుత విలువ
