Restore (7.x-2.0) - en to cy translation catalogue (32 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: delete
cy: dileu

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: disabled
cy: analluog

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: error
cy: gwall

en: File
cy: Ffeil

en: Edit
cy: Golygu

en: Import
cy: Mewnfudo

en: Export
cy: Allfudo

en: Save
cy: Cadw

en: Default
cy: Diofyn

en: Add
cy: Ychwanegu

en: View
cy: Gweld

en: Modules
cy: Modiwlau

en: Unknown
cy: Anhysbys

en: Error
cy: Gwall

en: Create
cy: Creu

en: Active
cy: Gweithredol

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Filter
cy: Hidlydd

en: active
cy: weithredol

en: Operation
cy: Gweithrediad

en: Revert
cy: Dychwelyd

en: revert
cy: dychwelyd

en: Permissions
cy: Hawliau

en: Storage
cy: Storfa

en: Export format
cy: Allfudo fformat

en: The machine-readable name must contain only lowercase letters, numbers, and underscores.
cy: Mae'n rhaid i'r enw peirianr ddarllenadwy ddim ond cynnwys llythrennau bach, rhifau, ac thanlinellu.
