Restore (7.x-2.0) - en to vi translation catalogue (47 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: enabled
vi: bật

en: delete
vi: xoá

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Group
vi: Nhóm

en: disabled
vi: tắt

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: unknown
vi: không rõ

en: error
vi: lỗi

en: File
vi: Tập tin

en: Edit
vi: Sửa

en: Import
vi: Nhập vào

en: Export
vi: Xuất

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Add
vi: Thêm

en: View
vi: Xem

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Modules
vi: Mô-đun

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Error
vi: Lỗi

en: Create
vi: Tạo

en: Active
vi: Hoạt động

en: Database
vi: Cơ sở dữ liệu

en: Roles
vi: Vai trò

en: Filter
vi: Lọc

en: active
vi: hoạt động

en: Example
vi: Ví dụ

en: Operation
vi: Thao tác

en: Revert
vi: Trở lại

en: Date formats
vi: Định dạng ngày tháng

en: revert
vi: trở lại

en: Missing
vi: Bị mất

en: Permissions
vi: Quyền

en: Storage
vi: Bộ lưu trữ

en: Variables
vi: Các biến

en: Export format
vi: Định dạng xuất ra

en: Restore
vi: Phục hồi

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Script
vi: Văn lệnh

en: The machine-readable name must contain only lowercase letters, numbers, and underscores.
vi: Tên máy hợp lệ chỉ được phép chứa các ký tự thường, số và gạch dưới.

en: restore
vi: phục hồi

en: Image styles
vi: Kiểu dáng ảnh

en: The machine-readable name must contain unique characters.
vi: Tên nội bộ phải là các từ chưa được sử dụng.
