Restore (7.x-2.1) - en to fil translation catalogue (25 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Group
fil: Grupo

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: error
fil: mali

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Import
fil: Angkatin

en: Export
fil: Luwasin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Add
fil: Idagdag

en: View
fil: Tingnan

en: Modules
fil: Mga modulo

en: Error
fil: Mali

en: Active
fil: Aktibo

en: Roles
fil: Mga papel

en: Filter
fil: Salain

en: active
fil: aktibo

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: Permissions
fil: Mga pahintulot

en: Image styles
fil: Mga istilo ng larawan
