Restore (7.x-2.0) - en to ta translation catalogue (40 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Group
ta: குழுமம்

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: unknown
ta: தெரியாதது

en: error
ta: பிழை

en: File
ta: கோப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Error
ta: பிழை

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Module
ta: கூடகம்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: active
ta: செயலில்

en: Operation
ta: செயல்

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: revert
ta: பழையபடி மாற்று

en: Missing
ta: காணாமல்

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Variables
ta: மாறிகள்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: The machine-readable name must contain only lowercase letters, numbers, and underscores.
ta: கணினியால் படிக்கக்கூடிய பெயரில் lowercase எழுத்துகளும், எண்களும், underscore'களும் மட்டும் உபயோக படுத்தவும்.

en: Image styles
ta: புகைப்பட விதங்கள்

en: The machine-readable name must contain unique characters.
ta: இயந்திரத்தால்-படிக்கவல்ல பெயர் தனித்தன்மையான குறிகளைக் கொண்டிருக்க வேண்டும்.
